யாருனே தெரியாத ஆன்டியை எப்படி பேசியே கரெக்ட் பன்றான் பாருங்க !! வீடியோ உள்ளே !!

எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை, தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

இளம் வயது பசங்க கல்யாணம் ஆன ஆன்டியை தேடி திரிவது இப்போது சகஜம் ஆயிட்டது . தன்னை விட வயதில் பெரிய பெண்களை இளைஞர்கள் தேடி வலை விரிப்பது நிறையவே நடக்கிறது இந்த காலத்தில் . அப்படி என்ன தான் இந்த பசங்க ஆண்டிங்க கிட்ட பார்த்தானுங்களோ . இங்கே இருக்க வீடியோ பாருங்க – உங்களுக்கே புரியும்