கேரளாவில்15 வருஷமா தீர்க்க முடியாத பி.ர.ச்.சி.னை.யை ஒரே நாளில் தீர்த்த தமிழ்நாட்டு கலெக்டர் !! தமிழனா சும்மாவா !!

வீடு சுத்தமாக இருந்தால் நாடு தானாக சுத்தமாகிவிடும் என்பதுபோல அரசு அதிகாரிகள் தங்களின் வேலையை சரியாக செய்தார்கள் என்றால் அந்த நாட்டின் மக்கள்  சரியாக மாறிவிடுவார்கள் கேரளாவில் 15 வருடங்களாக யாருமே தீர்க்க முடியாத ஒரு விஷயத்தை தமிழ்நாட்டை சேர்ந்த ஒரு கலைக்டர் ஒரே நாளில் தெத்து வைத்துள்ளார் அந்த தகவல் தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது அந்த தகவலின் முழு விவரங்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள வீடியோவில் பார்த்து தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேலும் உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் உங்களின் மேலான ஆதரவையும் கருத்துக்களையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து உங்கள்  ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!