இந்த ஆறு வயது பெண்ணை பார்த்து அனைவரும் க.ர்.ப்.ப.மா.க இருப்பதாக கூறினார்கள் !! ஆனால் அந்த பெண்ணின் தாய் கூறிய உண்மையை கேட்டு ஆடிப்போயிட்டாங்க !!

பெற்ற குழந்தைக்காக ஒரு தாய் எதையும் செய்ய துணிந்து விடுவார்கள்  தனது மகளுக்கு ஏற்பட்ட ஒரு விசித்திரமான நோ யால் பாதிக்கப்பட்டு மிகவும் சி ரமத்தில் இருப்பதை கண்டு மிகவும் மனம் உடைந்து போனார் அவரின் தாய் அதற்கான சிகிச்சை செய்ய அதிகளவில் பணம் செலவாகும் என்று கூறினார்கள் அந்த தகவல் இணையத்தில் பரவியது இதை பார்த்த பல நல்ல உள்ளங்கள் தங்களால் முடிந்த அளவிற்கு பணம் அனுப்பினார்கள் இறுதியில் மருத்துவமும் நடந்தது ஆனால் அவர்கள் நினைத்தது போல நல்லது நடக்கவில்லை இருந்தும் அந்த தாய் கூறிய ஒரு வார்த்தை இணையவாசிகள் பலரையும் கலங்க வைத்தது.

மேலும் உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் உங்களின் மேலான ஆதரவையும் கருத்துக்களையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து உங்கள்  ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!