சற்றுமுன் பட்டப்பகலில் நடு ரோட்டில் நடந்த இந்த சம்பவத்தை பற்றி இதுவரைக்கும் யாரும் விளக்கம் அளிக்கவில்லை !! இணையத்தில் வைரலாகி வரும் வீடியோ !!

இணையத்தில் நாள்தோறும் பலவீடியோக்கள்  வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றது அதில் பல பிடியோக்கள் சிரிப்பதற்காக இருந்தாலும் சில வீடியோக்கள்  நம்மை வியப்பில் ஆழ்த்தும் அமானுஷ்யம் சம்பந்தமாக இருக்கும் வீடியோக்களே நம்மை அதிகம் கவர்ந்து வருகிறது அப்படி இணையத்தில் பலரும் வியந்து பார்த்து பகிரப்பட்ட சில வீடியோ தொகுப்பை இந்த ஒரே வீடியோ வாயிலாக பார்த்து தெரிந்து கொள்ளலாம் வாங்க ஒருசில சம்பவங்களை பற்றி இதுவரைக்கும் யாரும் தெளிவான விளக்கம் அளிக்கவில்லை என்பது இதுல கூடுதல் தகவலாக பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உடனுக்குடன் உங்களுக்கு அளிக்கின்றோம் உங்களின் மேலான ஆதரவையும் கருத்துக்களையும் எங்களுக்கு தொடர்ந்து உங்கள்  ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!