விலை பேசியபின் ஆடியோ மற்றும் வீடியோ கால் !! ஒரு நாளைக்கு எவ்ளோ தெரியுமா ?? விக்ரம் பட நாயகியின் அ.ந்.த.ர.ங்.க.ம் அம்பலமானது !!

ஓ போடு ஓபோடு என்ற பாடல் பட்டிதொட்டியெல்லாம் ஹிட் அ டித்து அதில்  சீயான் விக்ரமுக்கு ஜோடியாக ஜெமினி என்ற திரைப்படத்தில் நடித்தவர் தான் வட இந்திய நடிகை
கிரண் ரத்தோட்

அதன்பின் உலகநாயகன் கமலஹாசனுடன் அன்பே சிவம் தல அஜித்துடன் வில்லன் ஆக்க்ஷன் கிங் அர்ஜூனுடன் பரசுராமன் சாக்லைட் ஹீரோ பிரசாந்துடன் வின்னர் என பல திரைப்படங்களில் தொடர்ந்து நடித்து வந்தார்.


ஆனால் தற்போது உ டல் எடை கூடி விட்டதால் இவருக்கு வாய்ப்புகள் குறைந்து வந்தது இருந்தும் மனம் தனக்கு எப்படியும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்ற ஆசையில் இவரின் இணைய பக்கத்தில் தன் கிளாமர் புகைப்படங்கள் மற்றும் விடீயோக்களை வெளியிடுவதை வாடிக்கையாக வைத்திருக்கிறார்.

இந்த நிலையில் இவர் பணம் சம்பாதிக்கும் நோக்கில் வீடியோ கால் மற்றும் ஆடியோ கால் பேச ரேட் பேசி அதை தொடர்ந்து செய்த்துவருகிறார் என்றும் இதில் இவருக்கு 1.5 லட்சம் ஒருநாளைக்கு வருமானம் பார்க்கிறார் என்று பயில்வான் ரங்கநாதன் யூ டியூப் சேனலில் தெரிவித்துள்ளார்.